பிரிஸ்மாடிக் 3.2v 20ah 25ah 30ah Bms எலக்ட்ரிக் சைக்கிள் பேட்டரி பேக் 25ah Lifepo4 EV எலக்ட்ரிக் பேட்டரி செல்
விளக்கம்
பயன்படுத்த எளிதாக இருப்பதோடு மட்டுமல்லாமல்,இந்த பேட்டரி பேக் ஈர்க்கக்கூடிய திறனைக் கொண்டுள்ளது., ரீசார்ஜ் செய்யாமல் நீண்ட நேரம் இயங்க அனுமதிக்கிறது. இது வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் நீண்ட காலத்திற்கு தொடர்ச்சியான மின்சாரம் தேவைப்படும் பிற வாகனங்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது.
மற்றொரு முக்கியமான அம்சம்இந்த பேட்டரி பேக் அதன் உயர் வெளியேற்ற தளமாகும்., இது அதிக சுமைகளின் கீழும் நிலையான சக்தி நிலைகளை உறுதி செய்கிறது. இதன் பொருள் நீங்கள் ஒரு பெரிய வாகனம் அல்லது இயந்திரத்திற்கு சக்தி அளிக்க இதைப் பயன்படுத்தினாலும், அது நம்பகத்தன்மையுடனும் திறமையாகவும் செயல்படும் என்று நீங்கள் உறுதியாக நம்பலாம்.
நிச்சயமாக,பேட்டரி தொழில்நுட்பத்தில் பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு ஆகியவை முக்கியமான கருத்தாகும்., மேலும் இந்த தயாரிப்பு இரண்டு அம்சங்களிலும் சிறந்து விளங்குகிறது. lifepo4 தொழில்நுட்பத்தின் பயன்பாடு இந்த பேட்டரி பேக் பாரம்பரிய லித்தியம்-அயன் பேட்டரிகளை விட பாதுகாப்பானது மட்டுமல்லாமல், சுற்றுச்சூழலுக்கு உகந்ததாகவும் உள்ளது.
இறுதியாக, இது சிறப்பித்துக் காட்டத்தக்கதுஇந்த பேட்டரி பேக்கின் நீண்ட ஆயுட்காலம். உயர்தர கட்டுமானம் மற்றும் மேம்பட்ட தொழில்நுட்பத்தின் காரணமாக, பல வருட கனரக பயன்பாட்டிற்கு நீடிக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள இது, தங்கள் மின்சார வாகனம் அல்லது இயந்திரங்களுக்கு நம்பகமான மின்சார மூலத்தைத் தேடும் எவருக்கும் ஒரு புத்திசாலித்தனமான முதலீடாகும்.
அளவுருக்கள்
| பண்புக்கூறுகள் | லி-ஃபெபோ4 |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 25ஆ |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 3.2வி |
| உள் மின்மறுப்பு | 5 மோம்களுக்கும் குறைவாக |
| பரிந்துரைக்கப்பட்ட சார்ஜிங் மின்னோட்டம் | 5A(0.2C) க்கு சமம். |
| வெளியேற்ற முடிவு மின்னழுத்தம் | 2.0V செல் |
| அதிகபட்ச சார்ஜிங் மின்னோட்டம் | 25A(1C) - |
| சார்ஜ் மின்னழுத்தம் | 3.65 வி |
| நிலையான மின்னோட்டம் | 25A(1C) - |
| அதிகபட்ச தொடர்ச்சியான வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 75A(3C) க்கு சமம் |
| சுழற்சி வாழ்க்கை | 3000 முறைக்கு மேல், 80% இல் DOD |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலையை சார்ஜ் செய்கிறது | 0~45°C |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலையை வெளியேற்றுகிறது | -25~65°C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | 0~45°C |
| எடை | 650 கிராம் |
| அளவு | 26*70*1 (26*70*1)80mm |
அமைப்பு
அம்சங்கள்
எடுத்துச் செல்ல எளிதானது, அதிக திறன், அதிக வெளியீட்டு தளம், நீண்ட வேலை நேரம், நீண்ட ஆயுள், பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு.
விண்ணப்பம்
1.EV, இ-ஸ்கூட்டர், மின்சார கோல்ஃப் கார், மின்சார வெற்றிட துப்புரவாளர்.
2. மின்னணு பொம்மை, மாதிரி விமானம், ரிமோட் கண்ட்ரோல்.
3.தொடர்பு உபகரணங்கள்: கம்பியில்லா தொலைபேசி, இடைத் தொலைபேசி.
4.மாடலிட்டி உபகரணங்கள் மற்றும் நுகர்வோர் மின்னணுவியல்.
5. அலங்கார விளக்குகள், சூரிய விளக்குகள், டார்ச், அவசர விளக்கு, சூரிய தெரு விளக்கு மற்றும் மின்சாரம்.












