1800W 1500W மோட்டார் சைக்கிள் காப்பு சக்தி வீட்டு ஆற்றல் சேமிப்பிற்கான LifePo4 பேட்டரி பேக் 48V 50Ah
விளக்கம்
LifePo4 பேட்டரி பேக் 48V 50Ah அறிமுகப்படுத்துகிறோம் - பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கான நம்பகமான உயர் செயல்திறன் கொண்ட ஆற்றல் சேமிப்பு தீர்வு. முகாமிடுவதற்கு பவர் பேங்க் தேவைப்பட்டாலும், உங்கள் வீட்டிற்கு காப்பு மின்சாரம் தேவைப்பட்டாலும், அல்லது உங்கள் வணிகத்திற்கான ஆற்றல் பயன்பாட்டை மேம்படுத்த விரும்பினாலும், இந்த பேட்டரி பேக் உங்களுக்கு உதவும்.
LifePo4 பேட்டரி பேக்குகள் லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட் (LiFePO4) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகின்றன, இது அதன் மேம்பட்ட பாதுகாப்பு, நீண்ட சுழற்சி ஆயுள் மற்றும் சிறந்த வெப்ப நிலைத்தன்மைக்கு பெயர் பெற்றது. பேட்டரி பேக் 48V மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தத்தையும் 50Ah திறனையும் கொண்டுள்ளது, இது உங்கள் சாதனங்கள் மற்றும் உபகரணங்களுக்கு நிலையான மற்றும் நம்பகமான மின்சார விநியோகத்தை வழங்க முடியும்.
LifePo4 பேட்டரி பேக்கின் சிறப்பான அம்சங்களில் ஒன்று அதன் அதிக ஆற்றல் அடர்த்தி ஆகும், இது ஒரு சிறிய, இலகுரக வடிவமைப்பை அனுமதிக்கிறது. இது செயல்திறனை சமரசம் செய்யாமல் போக்குவரத்து, சேமிப்பு மற்றும் நிறுவலை எளிதாக்குகிறது. கூடுதலாக, பேட்டரி பேக்கில் உள்ளமைக்கப்பட்ட பேட்டரி மேலாண்மை அமைப்பு (BMS) உள்ளது, இது உகந்த சார்ஜிங், டிஸ்சார்ஜ் மற்றும் ஒட்டுமொத்த செயல்பாட்டு பாதுகாப்பை உறுதி செய்கிறது.
LifePo4 பேட்டரி பேக் 48V 50Ah பரந்த இயக்க வெப்பநிலை வரம்பையும் கொண்டுள்ளது, இது தீவிர வானிலை நிலைகளில் திறம்பட செயல்பட உதவுகிறது. அது கடுமையான வெப்பமாக இருந்தாலும் சரி அல்லது உறைபனியாக இருந்தாலும் சரி, நிலையான மின் வெளியீட்டை வழங்க இந்த பேட்டரி பேக்கை நீங்கள் நம்பலாம்.
கூடுதலாக, இந்த பேட்டரி பேக் நீண்ட ஆயுளைக் கருத்தில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, நீண்ட சுழற்சி ஆயுள் மற்றும் மிகக் குறைந்த சுய-வெளியேற்ற வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது. இதன் பொருள் குறைந்தபட்ச பராமரிப்புடன் நீங்கள் பல ஆண்டுகள் இதை நம்பியிருக்கலாம்.
உங்கள் ஆஃப்-கிரிட் சாகசங்களுக்கு சக்தி அளிக்க விரும்பினாலும், உங்கள் வீட்டின் ஆற்றல் திறனை அதிகரிக்க விரும்பினாலும் அல்லது உங்கள் வணிகத்தின் ஆற்றல் பயன்பாட்டை மேம்படுத்த விரும்பினாலும், LifePo4 பேட்டரி பேக் 48V 50Ah என்பது நம்பகத்தன்மை, பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்திறனை வழங்கும் ஒரு சிறந்த-வகுப்பு ஆற்றல் சேமிப்பு தீர்வாகும்.
அளவுருக்கள்
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 48 வி |
| பெயரளவு கொள்ளளவு | 50ஆ |
| நிலையான மின்னோட்டம் | 2~5A அளவு |
| சுழற்சி வாழ்க்கை | 0.2C இல் 4000 சுழற்சிகள்; ஆயுட்காலம் 70% திறன். |
| அதிகபட்ச தொடர்ச்சியான சார்ஜ் மின்னோட்டம் | 10 அ |
| சார்ஜ் கட்-ஆஃப் மின்னழுத்தம் | 54.75 வி |
| சார்ஜர் மின்னோட்டம் | 40அ |
| செல் ஓவர்சார்ஜ் பாதுகாப்பு மின்னழுத்தம் | 3.65 வி |
| சார்ஜ் வெப்பநிலை வரம்பு | 0 - 45°C வெப்பநிலை |
| அதிகபட்ச தொடர்ச்சியான வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 60அ |
| உச்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 180ஏ |
| மோட்டாருக்கு ஏற்றது | 48வி 0~2000W |
| டிஸ்சார்ஜ் கட்-ஆஃப் மின்னழுத்தம் | 40+/-1 வி |
| செல் ஓவர் டிசார்ஜ் பாதுகாப்பு மின்னழுத்தம் | 2.5 வி |
| வெளியேற்ற வெப்பநிலை வரம்பு | -20 - 60°C |
அமைப்பு
அம்சங்கள்
LifePo4 பேட்டரி அம்சம்:
1. அதிக பாதுகாப்பானது மற்றும் நிலையானது: வெப்ப மற்றும் வேதியியல் நிலைத்தன்மை LiFePO4 தொழில்நுட்பத்தின் பாதுகாப்பை மேம்படுத்துகிறது, பேட்டரி வெடிக்கும் சாத்தியக்கூறு சிறியது (அதிக வெப்பம் அல்லது வேண்டுமென்றே சேதம் ஏற்பட்டால் தவிர)
2.அதிக வெப்பநிலை எதிர்ப்பு, எதிர்ப்பு ஆக்ஸிஜன் இழப்பு: LiFePO4 இன் கேத்தோடு பொருள் உள்ளார்ந்த முறையில் பாதுகாப்பானது. பொருள் ஆக்ஸிஜன் இழப்பை மிகவும் எதிர்க்கும்.
3. நீண்ட ஆயுட்கால சுழற்சி 2000-4000 சுழற்சிகளை எட்டும்: இலகுரக, சிறந்த வெளியேற்றம் மற்றும் சார்ஜ் திறன், இது காலப்போக்கில் நீங்கள் செய்யக்கூடிய சிறந்த முதலீடாகும்.
விண்ணப்பம்
மின்சார பயன்பாடு
● பேட்டரி மோட்டாரை ஸ்டார்ட் செய்யவும்
● வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் பேருந்துகள்:
>>மின்சார கார்கள், மின்சார பேருந்துகள், கோல்ஃப் வண்டிகள்/மின்சார மிதிவண்டிகள், ஸ்கூட்டர்கள், RVகள், AGVகள், கடற்படையினர், பயிற்சியாளர்கள், கேரவன்கள், சக்கர நாற்காலிகள், மின்னணு லாரிகள், மின்னணு துப்புரவாளர்கள், தரை சுத்தம் செய்பவர்கள், மின்னணு நடைபயிற்சி செய்பவர்கள் போன்றவை.
● புத்திசாலித்தனமான ரோபோ
● மின் கருவிகள்: மின்சாரப் பயிற்சிப் பொருட்கள், பொம்மைகள்
ஆற்றல் சேமிப்பு
● சூரிய காற்றாலை மின் அமைப்பு
● நகர கட்டம் (ஆன்/ஆஃப்)
காப்பு அமைப்பு மற்றும் யுபிஎஸ்
● தொலைத்தொடர்பு தளம், கேபிள் டிவி அமைப்பு, கணினி சர்வர் மையம், மருத்துவ உபகரணங்கள், இராணுவ உபகரணங்கள்
பிற பயன்பாடுகள்
● பாதுகாப்பு மற்றும் மின்னணுவியல், மொபைல் விற்பனை நிலையம், சுரங்க விளக்குகள் / டார்ச்லைட் / LED விளக்குகள் / அவசர விளக்குகள்







