48V 5KW 100AH LiFePO4 பேட்டரி பேக் லித்தியம் சோலார் பேட்டரி 6000+ சுழற்சிகள்
விளக்கம்
பயன்படுத்த எளிதாக இருப்பதோடு மட்டுமல்லாமல்,இந்த பேட்டரி பேக் ஈர்க்கக்கூடிய திறனைக் கொண்டுள்ளது., ரீசார்ஜ் செய்யாமல் நீண்ட நேரம் இயங்க அனுமதிக்கிறது. இது வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் நீண்ட காலத்திற்கு தொடர்ச்சியான மின்சாரம் தேவைப்படும் பிற வாகனங்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது.
மற்றொரு முக்கியமான அம்சம்இந்த பேட்டரி பேக் அதன் உயர் வெளியேற்ற தளமாகும்., இது அதிக சுமைகளின் கீழும் நிலையான சக்தி நிலைகளை உறுதி செய்கிறது. இதன் பொருள் நீங்கள் ஒரு பெரிய வாகனம் அல்லது இயந்திரத்திற்கு சக்தி அளிக்க இதைப் பயன்படுத்தினாலும், அது நம்பகத்தன்மையுடனும் திறமையாகவும் செயல்படும் என்று நீங்கள் உறுதியாக நம்பலாம்.
நிச்சயமாக,பேட்டரி தொழில்நுட்பத்தில் பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு ஆகியவை முக்கியமான கருத்தாகும்., மேலும் இந்த தயாரிப்பு இரண்டு அம்சங்களிலும் சிறந்து விளங்குகிறது. lifepo4 தொழில்நுட்பத்தின் பயன்பாடு இந்த பேட்டரி பேக் பாரம்பரிய லித்தியம்-அயன் பேட்டரிகளை விட பாதுகாப்பானது மட்டுமல்லாமல், சுற்றுச்சூழலுக்கு உகந்ததாகவும் உள்ளது.
இறுதியாக, இது சிறப்பித்துக் காட்டத்தக்கதுஇந்த பேட்டரி பேக்கின் நீண்ட ஆயுட்காலம். உயர்தர கட்டுமானம் மற்றும் மேம்பட்ட தொழில்நுட்பத்தின் காரணமாக, பல வருட கனரக பயன்பாட்டிற்கு நீடிக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள இது, தங்கள் மின்சார வாகனம் அல்லது இயந்திரங்களுக்கு நம்பகமான மின்சார மூலத்தைத் தேடும் எவருக்கும் ஒரு புத்திசாலித்தனமான முதலீடாகும்.
அளவுருக்கள்
| மாதிரி | 48v 100Ah LiFePO4 பேட்டரி பேக் |
| பேட்டரி வகை | LiFePO4 (லைஃபெபோ4) |
| ஆற்றல் | 5120Wh (வா.ம.) |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 51.2வி |
| வேலை செய்யும் மின்னழுத்த வரம்பு | 40~58.4வி |
| அதிகபட்ச மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| நிலையான வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| அதிகபட்ச தொடர்ச்சியான மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| அதிகபட்ச இணை அளவு | 16 |
| வடிவமைக்கப்பட்ட ஆயுட்காலம் | 6000 சுழற்சிகள் |
| இயக்க வெப்பநிலை | கட்டணம்: 0~60℃ வெளியேற்றம்:-10~60℃ |
| செயல்பாட்டு ஈரப்பதம் | 5~95% |
| பெயரளவு செயல்பாட்டு உயரம் | 3000 மீ |
| ஐபி மதிப்பீடு | ஐபி 657 |
| நிறுவல் முறை | சுவர்-மவுண்ட் / அலமாரி |
| பரிமாணம் (L/W/H) | 480*440*255மிமீ |
| எடை | தோராயமாக 70 கிலோ |
அமைப்பு
அம்சங்கள்
எடுத்துச் செல்ல எளிதானது, அதிக திறன், அதிக வெளியீட்டு தளம், நீண்ட வேலை நேரம், நீண்ட ஆயுள், பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு.
விண்ணப்பம்
மின்சார பயன்பாடு
● பேட்டரி மோட்டாரை ஸ்டார்ட் செய்யவும்
● வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் பேருந்துகள்:
>>மின்சார கார்கள், மின்சார பேருந்துகள், கோல்ஃப் வண்டிகள்/மின்சார மிதிவண்டிகள், ஸ்கூட்டர்கள், RVகள், AGVகள், கடற்படையினர், பயிற்சியாளர்கள், கேரவன்கள், சக்கர நாற்காலிகள், மின்னணு லாரிகள், மின்னணு துப்புரவாளர்கள், தரை சுத்தம் செய்பவர்கள், மின்னணு நடைபயிற்சி செய்பவர்கள் போன்றவை.
● புத்திசாலித்தனமான ரோபோ
● மின் கருவிகள்: மின்சாரப் பயிற்சிப் பொருட்கள், பொம்மைகள்
ஆற்றல் சேமிப்பு
● சூரிய காற்றாலை மின் அமைப்பு
● நகர கட்டம் (ஆன்/ஆஃப்)
காப்பு அமைப்பு மற்றும் யுபிஎஸ்
● தொலைத்தொடர்பு தளம், கேபிள் டிவி அமைப்பு, கணினி சர்வர் மையம், மருத்துவ உபகரணங்கள், இராணுவ உபகரணங்கள்
பிற பயன்பாடுகள்
● பாதுகாப்பு மற்றும் மின்னணுவியல், மொபைல் விற்பனை நிலையம், சுரங்க விளக்குகள் / டார்ச்லைட் / LED விளக்குகள் / அவசர விளக்குகள்








