48V 200Ah பவர்வால் 10KWh LiFePO4 பேட்டரி பேக், 16S BMS RS485 CAN 32 இணையான வீட்டு சூரிய சேமிப்பு 10KW
விளக்கம்
48V 200Ah பவர்வால் 10KWh LiFePO4 பேட்டரி பேக்கை அறிமுகப்படுத்துகிறோம் - உங்கள் நம்பகத்தன்மை மற்றும் பல்துறை ஆற்றல் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு சக்திவாய்ந்த மற்றும் திறமையான ஆற்றல் சேமிப்பு தீர்வு. பேட்டரி பேக் 48V என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் 200Ah திறன் கொண்டது, இது 10KWh ஆற்றல் சேமிப்பை வழங்குகிறது.
நீங்கள் ஆஃப்-கிரிட் வீட்டிற்கு மின்சாரம் வழங்கினாலும், மின் தடையின் போது அத்தியாவசிய உபகரணங்களை காப்புப் பிரதி எடுத்தாலும், அல்லது புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்தி அமைப்பை ஒருங்கிணைத்தாலும், இந்த பேட்டரி பேக் நிலையான மற்றும் நம்பகமான எரிசக்தி விநியோகத்தை வழங்க முடியும்.
இந்த பேட்டரி பேக்கில் பயன்படுத்தப்படும் LiFePO4 தொழில்நுட்பம் மேம்பட்ட பாதுகாப்பு, நீண்ட ஆயுள் மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது. இது அதன் சிறந்த வெப்ப பண்புகள் மற்றும் நீண்ட சுழற்சி ஆயுளுக்கு பெயர் பெற்றது, இது சிதைவு அல்லது செயல்திறன் சிக்கல்கள் பற்றி கவலைப்படாமல் உங்கள் பேட்டரி பேக்கை நீண்ட காலத்திற்கு பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது.
48V 200Ah பவர்வாலின் தனித்துவமான அம்சங்களில் ஒன்று, சோலார் பேனல் அமைப்புகளுடன் எளிதாக ஒருங்கிணைக்கும் திறன் ஆகும், இது சுத்தமான மற்றும் புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்தி மூலங்களிலிருந்து மின்சாரத்தில் தன்னிறைவு பெற உங்களை அனுமதிக்கிறது. இது பகலில் அதிகப்படியான சூரிய சக்தியை திறமையாக சேமித்து வைக்கிறது, எனவே உச்ச தேவை உள்ள காலங்கள் அல்லது சூரிய ஒளி இல்லாத போது இதைப் பயன்படுத்தலாம்.
உள்ளமைக்கப்பட்ட பேட்டரி மேலாண்மை அமைப்பு (BMS) பேட்டரி பேக்கின் திறமையான மற்றும் சீரான சார்ஜிங் மற்றும் டிஸ்சார்ஜிங்கை உறுதி செய்கிறது, மேலும் ஒரே நேரத்தில் ஓவர்சார்ஜ், ஓவர்டிஸ்சார்ஜ் மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. இது பேட்டரி பேக்கைப் பாதுகாத்து அதன் ஆயுளை நீட்டிக்கிறது.
அளவுருக்கள்
| மாதிரி | பவர்வால் 48v 200Ah |
| பேட்டரி வகை | LiFePO4 (லைஃபெபோ4) |
| ஆற்றல் | 10240Wh (வா.ம.) |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 51.2வி |
| வேலை செய்யும் மின்னழுத்த வரம்பு | 40~58.4வி |
| அதிகபட்ச மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| நிலையான வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| அதிகபட்ச தொடர்ச்சியான மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| அதிகபட்ச இணை அளவு | 6 |
| வடிவமைக்கப்பட்ட ஆயுட்காலம் | 6000 சுழற்சிகள் |
| இயக்க வெப்பநிலை | கட்டணம்: 0~60℃ வெளியேற்றம்:-10~60℃ |
| செயல்பாட்டு ஈரப்பதம் | 5~95% |
| பெயரளவு செயல்பாட்டு உயரம் | 3000 மீ |
| ஐபி மதிப்பீடு | ஐபி 657 |
| நிறுவல் முறை | சுவர்-மவுண்ட் / அலமாரி |
| பரிமாணம் (L/W/H) | 502*171*823 மிமீ |
| எடை | தோராயமாக 90.6 கிலோ |
அமைப்பு
விண்ணப்பம்
மின்சார பயன்பாடு
● பேட்டரி மோட்டாரை ஸ்டார்ட் செய்யவும்
● வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் பேருந்துகள்:
>>மின்சார கார்கள், மின்சார பேருந்துகள், கோல்ஃப் வண்டிகள்/மின்சார மிதிவண்டிகள், ஸ்கூட்டர்கள், RVகள், AGVகள், கடற்படையினர், பயிற்சியாளர்கள், கேரவன்கள், சக்கர நாற்காலிகள், மின்னணு லாரிகள், மின்னணு துப்புரவாளர்கள், தரை சுத்தம் செய்பவர்கள், மின்னணு நடைபயிற்சி செய்பவர்கள் போன்றவை.
● புத்திசாலித்தனமான ரோபோ
● மின் கருவிகள்: மின்சாரப் பயிற்சிப் பொருட்கள், பொம்மைகள்
ஆற்றல் சேமிப்பு
● சூரிய காற்றாலை மின் அமைப்பு
● நகர கட்டம் (ஆன்/ஆஃப்)
காப்பு அமைப்பு மற்றும் யுபிஎஸ்
● தொலைத்தொடர்பு தளம், கேபிள் டிவி அமைப்பு, கணினி சர்வர் மையம், மருத்துவ உபகரணங்கள், இராணுவ உபகரணங்கள்
பிற பயன்பாடுகள்
● பாதுகாப்பு மற்றும் மின்னணுவியல், மொபைல் விற்பனை நிலையம், சுரங்க விளக்குகள் / டார்ச்லைட் / LED விளக்குகள் / அவசர விளக்குகள்









