48V 135Ah 6.9kw குடியிருப்பு lifepo4 லித்தியம் சூரிய சக்தி ஆற்றல் வீட்டு பேட்டரி பேக் சேமிப்பு அமைப்பு
விளக்கம்
48V 135Ah வால் மவுண்ட் 6.9KWh LiFePO4 பேட்டரி பேக்கை அறிமுகப்படுத்துகிறோம் - பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு நம்பகமான சக்தியை வழங்க வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு சிறிய உயர் செயல்திறன் ஆற்றல் சேமிப்பு தீர்வு.
இந்த பேட்டரி பேக் 48V மின்னழுத்தம் மற்றும் 135Ah திறன் கொண்டது, இது 6.9KWh கணிசமான சேமிக்கப்பட்ட ஆற்றலை வழங்குகிறது. நீங்கள் ஒரு சிறிய முதல் நடுத்தர வீடு, ஒரு வணிக இடம் அல்லது ஒரு ஆஃப்-கிரிட் நிறுவலுக்கு மின்சாரம் வழங்கினாலும், இந்த பேட்டரி பேக் நிலையான மற்றும் நிலையான சக்தியை வழங்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்த பேட்டரி பேக்கில் பயன்படுத்தப்படும் LiFePO4 (லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட்) வேதியியல் மேம்பட்ட பாதுகாப்பு, நீண்ட ஆயுள் மற்றும் செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது. LiFePO4 பேட்டரிகள் மற்ற லித்தியம்-அயன் வேதியியல்களை விட சிறந்த வெப்ப நிலைத்தன்மை மற்றும் நீண்ட சுழற்சி ஆயுளை வழங்குகின்றன, இது உங்களுக்கு நம்பகமான, நீடித்த ஆற்றல் சேமிப்பு விருப்பத்தை வழங்குகிறது.
பேட்டரி பேக் சுவரில் பொருத்தப்பட்ட வடிவமைப்பை ஏற்றுக்கொள்கிறது, இது நிறுவ எளிதானது மற்றும் இடத்தை சேமிக்க ஒருங்கிணைக்கிறது. இது ஒரு வசதியான, சிறிய தீர்வாகும், இது ஒரு சுவரில் பொருத்தப்படலாம் அல்லது ஒரு தட்டையான மேற்பரப்பில் பொருத்தப்படலாம், மேலும் இது உட்புற மற்றும் வெளிப்புற சூழல்களுக்கு ஏற்றது.
உள்ளமைக்கப்பட்ட பேட்டரி மேலாண்மை அமைப்பு (BMS) பேட்டரியின் சார்ஜிங் மற்றும் டிஸ்சார்ஜ் அளவுருக்களைக் கண்காணித்து கட்டுப்படுத்துவதன் மூலம் உகந்த செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது. இது அதிக சார்ஜ், அதிக டிஸ்சார்ஜ் மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட்டைத் தடுக்கிறது, பேட்டரி பேக்கின் பாதுகாப்பு மற்றும் சேவை ஆயுளை உறுதி செய்கிறது.
அளவுருக்கள்
| மாதிரி | பவர்வால் 48v 135Ah |
| பேட்டரி வகை | LiFePO4 (லைஃபெபோ4) |
| ஆற்றல் | 6912Wh (வா.ம.) |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 51.2வி |
| வேலை செய்யும் மின்னழுத்த வரம்பு | 40~58.4வி |
| அதிகபட்ச மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| நிலையான வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| அதிகபட்ச தொடர்ச்சியான மின்னோட்டம் | 200A (200A) என்பது |
| அதிகபட்ச இணை அளவு | 16 |
| வடிவமைக்கப்பட்ட ஆயுட்காலம் | 6000 சுழற்சிகள் |
| இயக்க வெப்பநிலை | கட்டணம்: 0~60℃ வெளியேற்றம்:-10~60℃ |
| செயல்பாட்டு ஈரப்பதம் | 5~95% |
| பெயரளவு செயல்பாட்டு உயரம் | 3000 மீ |
| ஐபி மதிப்பீடு | ஐபி 657 |
| நிறுவல் முறை | சுவர்-மவுண்ட் / அலமாரி |
| பரிமாணம் (L/W/H) | 1028*78*545 மிமீ |
| எடை | தோராயமாக 63.3 கிலோ |
அமைப்பு
அம்சங்கள்
கூடுதலாக, 48V 135Ah சுவரில் பொருத்தப்பட்ட பேட்டரி பேக் எளிதான விரிவாக்கத்திற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது தேவைக்கேற்ப ஆற்றல் சேமிப்பு திறனை விரிவாக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. அதிக சக்தி தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய அல்லது எதிர்கால ஆற்றல் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய நீங்கள் பல பேட்டரி பேக்குகளை இணைக்கலாம்.
இந்த பேட்டரி பேக் பல்வேறு சூரிய சக்தி அமைப்புகளுடன் இணக்கமானது, இதனால் நீங்கள் சுத்தமான மற்றும் புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றலைப் பயன்படுத்த முடியும். உச்ச தேவையின் போது அல்லது இரவில் சூரியன் வெளியே இருக்கும் போது பயன்படுத்த, பகலில் அதிகப்படியான சூரிய சக்தியை நீங்கள் திறமையாக சேமிக்கலாம்.
விண்ணப்பம்
மின்சார பயன்பாடு
● பேட்டரி மோட்டாரை ஸ்டார்ட் செய்யவும்
● வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் பேருந்துகள்:
>>மின்சார கார்கள், மின்சார பேருந்துகள், கோல்ஃப் வண்டிகள்/மின்சார மிதிவண்டிகள், ஸ்கூட்டர்கள், RVகள், AGVகள், கடற்படையினர், பயிற்சியாளர்கள், கேரவன்கள், சக்கர நாற்காலிகள், மின்னணு லாரிகள், மின்னணு துப்புரவாளர்கள், தரை சுத்தம் செய்பவர்கள், மின்னணு நடைபயிற்சி செய்பவர்கள் போன்றவை.
● புத்திசாலித்தனமான ரோபோ
● மின் கருவிகள்: மின்சாரப் பயிற்சிப் பொருட்கள், பொம்மைகள்
ஆற்றல் சேமிப்பு
● சூரிய காற்றாலை மின் அமைப்பு
● நகர கட்டம் (ஆன்/ஆஃப்)
காப்பு அமைப்பு மற்றும் யுபிஎஸ்
● தொலைத்தொடர்பு தளம், கேபிள் டிவி அமைப்பு, கணினி சர்வர் மையம், மருத்துவ உபகரணங்கள், இராணுவ உபகரணங்கள்
பிற பயன்பாடுகள்
● பாதுகாப்பு மற்றும் மின்னணுவியல், மொபைல் விற்பனை நிலையம், சுரங்க விளக்குகள் / டார்ச்லைட் / LED விளக்குகள் / அவசர விளக்குகள்







