48V 100ah 200Ah LiFePO4 பேட்டரி பேக் 10KWh பவர் 6000 சைக்கிள் லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட் பில்ட்-இன் BMS 200A
விளக்கம்
48V 100Ah LiFePO4 பேட்டரி பேக் என்பது ஒரு அதிநவீன ஆற்றல் சேமிப்பு தீர்வாகும், இது உயர் செயல்திறன் கொண்ட மின்சாரம் தேவைப்படும் பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்காக சிறப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
LiFePO4 தொழில்நுட்பத்தால் இயக்கப்படும் இந்த பேட்டரி பேக் விதிவிலக்கான பாதுகாப்பு, ஆயுள் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை வழங்குகிறது. LiFePO4 (லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட்) அதன் நிலைத்தன்மை, நீண்ட சுழற்சி ஆயுள் மற்றும் பிற லித்தியம்-அயன் பேட்டரி வேதியியலுடன் ஒப்பிடும்போது மேம்படுத்தப்பட்ட வெப்ப பண்புகளுக்கு பெயர் பெற்றது.
48V மின்னழுத்தம் மற்றும் 100Ah திறன் கொண்ட இந்த பேட்டரி பேக், பல்வேறு சாதனங்கள் மற்றும் அமைப்புகளை ஆதரிக்க கணிசமான அளவு ஆற்றலை வழங்குகிறது. இது மின்சார வாகனங்கள், சூரிய ஆற்றல் சேமிப்பு, UPS அமைப்புகள், ஆஃப்-கிரிட் மின் அமைப்புகள், தொலைத்தொடர்பு அமைப்புகள் மற்றும் பலவற்றில் பயன்படுத்தக்கூடிய பல்துறை தீர்வாகும்.
48V 100Ah LiFePO4 பேட்டரி பேக் என்பது பரந்த அளவிலான பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்ற நம்பகமான மற்றும் உயர் செயல்திறன் கொண்ட ஆற்றல் சேமிப்பு தீர்வாகும். மின்சார வாகனங்கள், ஆற்றல் சேமிப்பு அமைப்புகள் அல்லது பிற கோரும் பயன்பாடுகளுக்கு உங்களுக்கு மின்சாரம் தேவைப்பட்டாலும், இந்த பேட்டரி பேக் விதிவிலக்கான செயல்திறன் மற்றும் நீண்ட ஆயுளை வழங்குகிறது.
அளவுருக்கள்
| மாதிரி | 48v 100Ah LiFePO4 பேட்டரி பேக் |
| பேட்டரி வகை | LiFePO4 (லைஃபெபோ4) |
| ஆற்றல் | 5120Wh (வா.ம.) |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 51.2வி |
| வேலை செய்யும் மின்னழுத்த வரம்பு | 40~58.4வி |
| அதிகபட்ச மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| நிலையான வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| அதிகபட்ச தொடர்ச்சியான மின்னோட்டம் | 100A (100A) என்பது |
| அதிகபட்ச இணை அளவு | 16 |
| வடிவமைக்கப்பட்ட ஆயுட்காலம் | 6000 சுழற்சிகள் |
| இயக்க வெப்பநிலை | கட்டணம்: 0~60℃ வெளியேற்றம்:-10~60℃ |
| செயல்பாட்டு ஈரப்பதம் | 5~95% |
| பெயரளவு செயல்பாட்டு உயரம் | 3000 மீ |
| ஐபி மதிப்பீடு | ஐபி 657 |
| நிறுவல் முறை | சுவர்-மவுண்ட் / அலமாரி |
| பரிமாணம் (L/W/H) | 635*400*192 மிமீ |
| எடை | தோராயமாக 46.3 கிலோ |
அமைப்பு
அம்சங்கள்
48V 100Ah LiFePO4 பேட்டரி பேக்கின் முக்கிய அம்சங்கள் பின்வருமாறு:
- மேம்பட்ட லித்தியம் தொழில்நுட்பம்: LiFePO4 வேதியியல் நீண்டகால செயல்திறன் மற்றும் அதிக ஆற்றல் அடர்த்தியை உறுதி செய்கிறது, இது மிகவும் திறமையான ஆற்றல் சேமிப்பு மற்றும் பயன்பாட்டை அனுமதிக்கிறது.
- மேம்படுத்தப்பட்ட பாதுகாப்பு: பேட்டரி பேக், அதிக சார்ஜ், அதிக டிஸ்சார்ஜ், அதிக மின்னோட்டம் மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட்டிங் ஆகியவற்றிலிருந்து உள்ளமைக்கப்பட்ட பாதுகாப்புகள் உள்ளிட்ட பல்வேறு பாதுகாப்பு அம்சங்களை உள்ளடக்கியது, இது பேட்டரி மற்றும் இணைக்கப்பட்ட சாதனங்கள் இரண்டின் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்கிறது.
- நீண்ட சுழற்சி ஆயுள்: 3000 சுழற்சிகளுக்கு மேல் சுழற்சி ஆயுளுடன், இந்த பேட்டரி பேக் பாரம்பரிய லீட்-அமில பேட்டரிகளுடன் ஒப்பிடும்போது கணிசமாக நீண்ட ஆயுளை வழங்குகிறது, இது அடிக்கடி மாற்றுதல் மற்றும் பராமரிப்புக்கான தேவையைக் குறைக்கிறது.
- வேகமான சார்ஜிங்: பேட்டரி பேக் வேகமான சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது, இது விரைவான ரீசார்ஜ் நேரங்களை அனுமதிக்கிறது மற்றும் செயலிழப்பு நேரத்தைக் குறைக்கிறது.
- பரந்த வெப்பநிலை சகிப்புத்தன்மை: இது பரந்த வெப்பநிலை வரம்பில் திறமையாக செயல்பட முடியும், இது தீவிர வெப்பம் முதல் உறைபனி வெப்பநிலை வரை பல்வேறு சுற்றுச்சூழல் நிலைமைகளுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது.
- கச்சிதமான மற்றும் இலகுரக வடிவமைப்பு: இந்த பேட்டரி பேக் கச்சிதமான மற்றும் இலகுரகதாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது எளிதான நிறுவல் மற்றும் போக்குவரத்தை செயல்படுத்துகிறது.
விண்ணப்பம்
மின்சார பயன்பாடு
● பேட்டரி மோட்டாரை ஸ்டார்ட் செய்யவும்
● வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் பேருந்துகள்:
>>மின்சார கார்கள், மின்சார பேருந்துகள், கோல்ஃப் வண்டிகள்/மின்சார மிதிவண்டிகள், ஸ்கூட்டர்கள், RVகள், AGVகள், கடற்படையினர், பயிற்சியாளர்கள், கேரவன்கள், சக்கர நாற்காலிகள், மின்னணு லாரிகள், மின்னணு துப்புரவாளர்கள், தரை சுத்தம் செய்பவர்கள், மின்னணு நடைபயிற்சி செய்பவர்கள் போன்றவை.
● புத்திசாலித்தனமான ரோபோ
● மின் கருவிகள்: மின்சாரப் பயிற்சிப் பொருட்கள், பொம்மைகள்
ஆற்றல் சேமிப்பு
● சூரிய காற்றாலை மின் அமைப்பு
● நகர கட்டம் (ஆன்/ஆஃப்)
காப்பு அமைப்பு மற்றும் யுபிஎஸ்
● தொலைத்தொடர்பு தளம், கேபிள் டிவி அமைப்பு, கணினி சர்வர் மையம், மருத்துவ உபகரணங்கள், இராணுவ உபகரணங்கள்
பிற பயன்பாடுகள்
● பாதுகாப்பு மற்றும் மின்னணுவியல், மொபைல் விற்பனை நிலையம், சுரங்க விளக்குகள் / டார்ச்லைட் / LED விளக்குகள் / அவசர விளக்குகள்







