ஸ்கூட்டர் எலக்ட்ரிக் RV EVக்கான 3.7V 58Ah NMC லித்தியம் அயன் செல்கள் LI-அயன் பிரிஸ்மாடிக் NCM லித்தியம் பேட்டரி அதிக திறன் கொண்டது
விளக்கம்
லித்தியம்-அயன் பேட்டரிகளின் ஒரு முக்கிய நன்மை அவற்றின் அதிக ஆற்றல் அடர்த்தி ஆகும். அவை ஒப்பீட்டளவில் சிறிய மற்றும் இலகுரக தொகுப்பில் கணிசமான அளவு ஆற்றலைச் சேமிக்க முடியும், இதனால் அளவு மற்றும் எடை முக்கியமான கருத்தாகக் கருதப்படும் சிறிய சாதனங்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது.
மேலும், லித்தியம்-அயன் பேட்டரிகள் ஒப்பீட்டளவில் அதிக மின்னழுத்தத்தைக் கொண்டுள்ளன மற்றும் அவற்றின் வெளியேற்ற சுழற்சி முழுவதும் நிலையான மின்னழுத்தத்தை பராமரிக்கின்றன. இது மின்னணு சாதனங்கள் சீரான மின்சாரம் பெறுவதை உறுதிசெய்கிறது, இதனால் அவை செயல்திறனில் எந்தக் குறைவும் இல்லாமல் நீண்ட காலத்திற்கு உகந்ததாக செயல்பட அனுமதிக்கிறது.
லித்தியம்-அயன் பேட்டரிகள் குறைந்த சுய-வெளியேற்ற விகிதத்தையும் கொண்டுள்ளன, அதாவது அவை பயன்பாட்டில் இல்லாதபோது அவற்றின் சார்ஜைத் தக்கவைத்துக்கொள்கின்றன. இது அரிதாகப் பயன்படுத்தக்கூடிய அல்லது நீண்ட காலத்திற்கு சேமிக்கப்படும் சாதனங்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது, ஏனெனில் அவை தேவைப்படும்போது பயன்படுத்தக்கூடிய சார்ஜைக் கொண்டிருக்கலாம்.
லித்தியம்-அயன் பேட்டரிகளின் மற்றொரு குறிப்பிடத்தக்க நன்மை என்னவென்றால், அதிக வெளியேற்ற விகிதங்களைக் கையாளும் திறன் ஆகும். இது மின்சார சக்தி கருவிகள் அல்லது மின்சார வாகனங்கள் போன்ற திடீர் ஆற்றல் அதிகரிப்பு தேவைப்படும் சக்தி-பசி சாதனங்களுக்கு ஏற்றதாக அமைகிறது.
அளவுருக்கள்
| பேட்டரி வகை | லித்தியம் NMC பேட்டரி 58Ah |
| பெயரளவு திறன் | 58ஏஎச் |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 3.7வி |
| இயக்க மின்னழுத்த வரம்பு | 2.75 வி ~ 4.35 வி |
| சார்ஜ் மின்னழுத்தத்தை துண்டிக்கவும் | 3.65 வி |
| வெளியேற்ற மின்னழுத்தத்தை துண்டிக்கவும் | 2.5 வி |
| உள் மின்மறுப்பு | ≤0.5 மீΩ |
| நிலையான மின்னோட்டம் | 1C |
| அதிகபட்ச மின்னோட்டம் | தொடர்ச்சிக்கு 0.5C, அதிகபட்சம் 3C |
| நிலையான வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 1C |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | தொடர்ச்சிக்கு 1C, 30Sக்கு 3C |
| பரிமாணங்கள் (L*W*H) | 148*26*105மிமீ |
| சுழற்சி வாழ்க்கை | 3000 சுழற்சிகள் |
| எடை | 926±0.1கிலோ |
| சார்ஜிங் வெப்பநிலை | 0~65°C |
| வெளியேற்ற வெப்பநிலை | -35~65°C |
| நிலையான சார்ஜிங் வெப்பநிலை | 25±2°C வெப்பநிலை |
| நிலையான வெளியேற்ற வெப்பநிலை | 25±2°C வெப்பநிலை |
அமைப்பு
அம்சங்கள்
எடுத்துச் செல்ல எளிதானது, அதிக திறன், அதிக வெளியீட்டு தளம், நீண்ட வேலை நேரம், நீண்ட ஆயுள், பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு.
விண்ணப்பம்
மின்சார பயன்பாடு
● பேட்டரி மோட்டாரை ஸ்டார்ட் செய்யவும்
● வணிகப் பேருந்துகள் மற்றும் பேருந்துகள்:
>>மின்சார கார்கள், மின்சார பேருந்துகள், கோல்ஃப் வண்டிகள்/மின்சார மிதிவண்டிகள், ஸ்கூட்டர்கள், RVகள், AGVகள், கடற்படையினர், பயிற்சியாளர்கள், கேரவன்கள், சக்கர நாற்காலிகள், மின்னணு லாரிகள், மின்னணு துப்புரவாளர்கள், தரை சுத்தம் செய்பவர்கள், மின்னணு நடைபயிற்சி செய்பவர்கள் போன்றவை.
● புத்திசாலித்தனமான ரோபோ
● மின் கருவிகள்: மின்சாரப் பயிற்சிப் பொருட்கள், பொம்மைகள்
ஆற்றல் சேமிப்பு
● சூரிய காற்றாலை மின் அமைப்பு
● நகர கட்டம் (ஆன்/ஆஃப்)
காப்பு அமைப்பு மற்றும் யுபிஎஸ்
● தொலைத்தொடர்பு தளம், கேபிள் டிவி அமைப்பு, கணினி சர்வர் மையம், மருத்துவ உபகரணங்கள், இராணுவ உபகரணங்கள்
பிற பயன்பாடுகள்
● பாதுகாப்பு மற்றும் மின்னணுவியல், மொபைல் விற்பனை நிலையம், சுரங்க விளக்குகள் / டார்ச்லைட் / LED விளக்குகள் / அவசர விளக்குகள்








